Diễn đàn văn học


 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  


Bài gửiTiêu đề: [Boy] Hot boy 9x   Wed Jul 14, 2010 10:11 am
Người Đăng: JinZang

1> LÊ HUỲNH ANH
Nickname: Recca

Sinh ngày: 28/1/1992

Chiều cao: 1m78, nặng 63kg

Những công việc từng tham gia: 10 năm là vận động viên Taekwondo.

Ca hát và đóng phim, người mẫu cho 1 vài hãng thời trang nổi tiếng

Thành tích : Taekwondo
2 Huy chương bạc, 2 Huy chương Vàng - Giải Taekwondo 3 miền Bắc Trung Nam
1 Huy chương Vàng - Giải Taekwondo toàn quốc.
3 Huy chương Vàng, 3 Huy chương bạc – Giải Taekwondo Hà Nội ở rộng.
1 Huy chương bạc - Giải giao hữu đội tuyển Đà Nẵng







2> CHAN THAN SAN

Tên thật: Trần Thanh Sơn
Sinh năm 1988

Cao : 1m83
Cân nặng : 68 kg
Nghề nghiệp: Người mẫu ảnh.
Từng làm người mẫu quảng cáo cho các nhãn hiệu: Yamaha, HT mobile, close up, ipod, Zara, PNJ silver...
Từng du học ở Singapore và làm người mẫu ảnh cho một số tạp chí của các nước châu Á
Ngoại ngữ: tiếng Anh, tiếng Thái và tiếng Trung




http://images3.kenh14.vn/Images/Uploaded/tutrung/2008/11/081119fcts%20(10).jpg" border="0" alt="" />

http://images3.kenh14.vn/Images/Uploaded/tutrung/2008/11/081119fcts%20(6).jpg" border="0" alt="" />

3> KINH LÂM
Full Name: Ngô Kinh Lâm

Birthday: 5/9/1988

Sở thích: Dance, nghe nhạc, cafe cùng bạn bè, chơi game...

Những thành tích đã đạt được:

Giải 1 văn nghệ ở trường cấp 3.

Ngôi sao thời trang được yêu thích nhất do HHT tổ chức.

Người mẫu xì tin được yêu thích nhất năm 2007 của báo Mực tím.

Ngoài ra, Kinh Lâm còn chính là anh chàng Long quậy trong bộ phim "Những giấc mơ hồng" của đạo diễn Quốc Thịnh nữa đó!





Về Đầu Trang Go down
http://vanhoc.vn4me.net

[Boy] Hot boy 9x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Diễn đàn văn học :: Nhà của Member :: Thế giới của Boy-




Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblog.com